- Yuki***aka88
- 2026/05/26
Bảng dữ liệu
VJ Series, HIFREQ.pdfThông số kỹ thuật công nghệ VJ0402D130KLCAC
Thông số kỹ thuật, thuộc tính, tham số và các bộ phận của Vishay Vitramon - VJ0402D130KLCAC với các thông số kỹ thuật tương tự như Vishay Vitramon - VJ0402D130KLCAC
| Thuộc tính sản phẩm | Giá trị thuộc tính |
|---|---|
| nhà chế tạo | Vishay / Vitramon |
| Voltage - Xếp hạng | 200V |
| Lòng khoan dung | ±10% |
| Độ dày (Max) | 0.024" (0.61mm) |
| Hệ số nhiệt độ | C0G, NP0 |
| Size / Kích thước | 0.040" L x 0.020" W (1.02mm x 0.51mm) |
| Loạt | VJ HIFREQ |
| xếp hạng | - |
| Gói / Case | 0402 (1005 Metric) |
| Bưu kiện | Tape & Reel (TR) |
| Thuộc tính sản phẩm | Giá trị thuộc tính |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -55°C ~ 125°C |
| gắn Loại | Surface Mount, MLCC |
| Chì Phong cách | - |
| Spacing chì | - |
| Chiều cao - Ngồi (Max) | - |
| Tính năng | High Q, Low Loss |
| Điện dung | 13 pF |
| Số sản phẩm cơ sở | VJ0402 |
| Các ứng dụng | RF, Microwave, High Frequency |
| THUộC TíNH | Sự MIêU Tả |
|---|---|
| Tình trạng của RoHs | RoHS không tuân thủ |
| Mức độ nhạy cảm độ ẩm (MSL) | 1 (Unlimited) |
| ECCN | EAR99 |
| HTSUS | 8532.24.0020 |
Ba phần bên phải có thông số kỹ thuật tương tự như Vishay Vitramon VJ0402D130KLCAC.
| Thuộc tính sản phẩm | ||||
|---|---|---|---|---|
| Số Phần | VJ0402D130KLBAC | VJ0402D130KLXAC | VJ0402D130KLCAJ | VJ0402D130KLAAC |
| nhà chế tạo | Vishay Vitramon | Vishay Vitramon | Vishay Vitramon | Vishay Vitramon |
| Các ứng dụng | - | - | - | - |
| Bưu kiện | - | Tape & Reel (TR) | Tube | Tape & Reel (TR) |
| Số sản phẩm cơ sở | - | DAC34H84 | MAX500 | ADS62P42 |
| Hệ số nhiệt độ | - | - | - | - |
| Chì Phong cách | - | - | - | - |
| Voltage - Xếp hạng | - | - | - | - |
| gắn Loại | - | Surface Mount | Through Hole | Surface Mount |
| xếp hạng | - | - | - | - |
| Loạt | - | - | - | - |
| Spacing chì | - | - | - | - |
| Điện dung | - | - | - | - |
| Lòng khoan dung | - | - | - | - |
| Gói / Case | - | 196-LFBGA | 16-DIP (0.300', 7.62mm) | 64-VFQFN Exposed Pad |
| Chiều cao - Ngồi (Max) | - | - | - | - |
| Tính năng | - | - | - | Simultaneous Sampling |
| Nhiệt độ hoạt động | - | -40°C ~ 85°C | 0°C ~ 70°C | -40°C ~ 85°C |
| Độ dày (Max) | - | - | - | - |
| Size / Kích thước | - | - | - | - |
Tải xuống các dữ liệu VJ0402D130KLCAC PDF và tài liệu Vishay Vitramon cho VJ0402D130KLCAC - Vishay Vitramon.
Địa chỉ email của bạn sẽ không được công bố.
| Các quốc gia phổ biến tham khảo thời gian hậu cần | ||
|---|---|---|
| Vùng đất | Quốc gia | Thời gian hậu cần (ngày) |
| Nước Mỹ | Hoa Kỳ | 5 |
| Brazil | 7 | |
| Châu Âu | Đức | 5 |
| Vương quốc Anh | 4 | |
| Ý | 5 | |
| Châu Đại Dương | Úc | 6 |
| New Zealand | 5 | |
| Châu Á | Ấn Độ | 4 |
| Nhật Bản | 4 | |
| Trung Đông | Israel | 6 |
| Tài liệu tham khảo về phí lô hàng của DHL & FedEx | |
|---|---|
| Phí vận chuyển (kg) | Tham khảo DHL (USD $) |
| 0,00kg-1.00kg | $ 30,00 - $ 60,00 USD |
| 1,00kg-2,00kg | USD $ 40,00 - $ 80,00 USD |
| 2,00kg-3,00kg | $ 50,00 - USD $ 100,00 |













Muốn có một mức giá tốt hơn? Thêm vào giỏ hàng và Gửi RFQ ngay bây giờ, chúng tôi sẽ liên hệ với bạn ngay lập tức.