- Bran***Lewis
- 2026/05/11
Biểu dữ liệu HTML
Fixed Resistors Product Catalog.pdfMuốn có một mức giá tốt hơn?
Thêm vào giỏ hàng và Gửi RFQ ngay bây giờ, chúng tôi sẽ liên hệ với bạn ngay lập tức.
| Số lượng | Đơn giá | Ext.Giá |
|---|---|---|
| 1+ | $0.201 | $0.20 |
Thông số kỹ thuật công nghệ ERJ-U1TD49R9U
Thông số kỹ thuật, thuộc tính, tham số và các bộ phận của Panasonic Electronic Components - ERJ-U1TD49R9U với các thông số kỹ thuật tương tự như Panasonic Electronic Components - ERJ-U1TD49R9U
| Thuộc tính sản phẩm | Giá trị thuộc tính |
|---|---|
| nhà chế tạo | Panasonic |
| Lòng khoan dung | ±0.5% |
| Hệ số nhiệt độ | ±100ppm/°C |
| Gói thiết bị nhà cung cấp | 2512 |
| Size / Kích thước | 0.252" L x 0.126" W (6.40mm x 3.20mm) |
| Loạt | ERJ-U1T |
| bảng điều chỉnh chế độ | 49.9 Ohms |
| xếp hạng | AEC-Q200 |
| Power (Watts) | 1W |
| Thuộc tính sản phẩm | Giá trị thuộc tính |
|---|---|
| Gói / Case | 2512 (6432 Metric) |
| Bưu kiện | Tape & Reel (TR) |
| Nhiệt độ hoạt động | -55°C ~ 155°C |
| Số ĐẦU CẮM | 2 |
| Chiều cao - Ngồi (Max) | 0.028" (0.70mm) |
| Tính năng | Anti-Sulfur, Automotive AEC-Q200 |
| Tỷ lệ thất bại | - |
| Thành phần | Thick Film |
| Số sản phẩm cơ sở | ERJ-U1 |
| THUộC TíNH | Sự MIêU Tả |
|---|---|
| Tình trạng của RoHs | Rohs3 tuân thủ |
| Mức độ nhạy cảm độ ẩm (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Đạt trạng thái | REACH Unaffected |
| ECCN | EAR99 |
| HTSUS | 8533.21.0030 |
Ba phần bên phải có thông số kỹ thuật tương tự như Panasonic Electronic Components ERJ-U1TD49R9U.
| Thuộc tính sản phẩm | ![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
|---|---|---|---|---|
| Số Phần | ERJ-U1TD4992U | ERJ-U1TD4991U | ERJ-U1TD4990U | ERJ-U1TD4993U |
| nhà chế tạo | Panasonic Electronic Components | Panasonic Electronic Components | Panasonic Electronic Components | Panasonic Electronic Components |
| Size / Kích thước | - | - | - | - |
| Số sản phẩm cơ sở | - | DAC34H84 | MAX500 | ADS62P42 |
| Tính năng | - | - | - | Simultaneous Sampling |
| bảng điều chỉnh chế độ | - | - | - | - |
| Gói / Case | - | 196-LFBGA | 16-DIP (0.300', 7.62mm) | 64-VFQFN Exposed Pad |
| Thành phần | - | - | - | - |
| Nhiệt độ hoạt động | - | -40°C ~ 85°C | 0°C ~ 70°C | -40°C ~ 85°C |
| Bưu kiện | - | Tape & Reel (TR) | Tube | Tape & Reel (TR) |
| Power (Watts) | - | - | - | - |
| xếp hạng | - | - | - | - |
| Số ĐẦU CẮM | - | - | - | - |
| Lòng khoan dung | - | - | - | - |
| Chiều cao - Ngồi (Max) | - | - | - | - |
| Tỷ lệ thất bại | - | - | - | - |
| Hệ số nhiệt độ | - | - | - | - |
| Loạt | - | - | - | - |
| Gói thiết bị nhà cung cấp | - | 196-NFBGA (12x12) | 16-PDIP | 64-VQFN (9x9) |
Tải xuống các dữ liệu ERJ-U1TD49R9U PDF và tài liệu Panasonic Electronic Components cho ERJ-U1TD49R9U - Panasonic Electronic Components.
ERJ-U1TD51R0UPanasonic Electronic Components2512 ANTI-SULFUR RES. , 0.5%, 51
ERJ-U1TD4993UPanasonic Electronic Components2512 ANTI-SULFUR RES. , 0.5%, 49
ERJ-U1TD5101UPanasonic Electronic Components2512 ANTI-SULFUR RES. , 0.5%, 5.
ERJ-U1TD4871UPanasonic Electronic Components2512 ANTI-SULFUR RES. , 0.5%, 4.
ERJ-U1TD4873UPanasonic Electronic Components2512 ANTI-SULFUR RES. , 0.5%, 48
ERJ-U1TD4990UPanasonic Electronic Components2512 ANTI-SULFUR RES. , 0.5%, 49
ERJ-U1TD5111UPanasonic Electronic Components2512 ANTI-SULFUR RES. , 0.5%, 5.
ERJ-U1TD4870UPanasonic Electronic Components2512 ANTI-SULFUR RES. , 0.5%, 48
ERJ-U1TD5113UPanasonic Electronic Components2512 ANTI-SULFUR RES. , 0.5%, 51
ERJ-U1TD5103UPanasonic Electronic Components2512 ANTI-SULFUR RES. , 0.5%, 51
ERJ-U1TD4992UPanasonic Electronic Components2512 ANTI-SULFUR RES. , 0.5%, 49
ERJ-U1TD5102UPanasonic Electronic Components2512 ANTI-SULFUR RES. , 0.5%, 51
ERJ-U1TD4991UPanasonic Electronic Components2512 ANTI-SULFUR RES. , 0.5%, 4.
ERJ-U1TD48R7UPanasonic Electronic Components2512 ANTI-SULFUR RES. , 0.5%, 48
ERJ-U1TD5112UPanasonic Electronic Components2512 ANTI-SULFUR RES. , 0.5%, 51
ERJ-U1TD4872UPanasonic Electronic Components2512 ANTI-SULFUR RES. , 0.5%, 48
ERJ-U1TD5110UPanasonic Electronic Components2512 ANTI-SULFUR RES. , 0.5%, 51
ERJ-U1TD5100UPanasonic Electronic Components2512 ANTI-SULFUR RES. , 0.5%, 51Địa chỉ email của bạn sẽ không được công bố.
| Các quốc gia phổ biến tham khảo thời gian hậu cần | ||
|---|---|---|
| Vùng đất | Quốc gia | Thời gian hậu cần (ngày) |
| Nước Mỹ | Hoa Kỳ | 5 |
| Brazil | 7 | |
| Châu Âu | Đức | 5 |
| Vương quốc Anh | 4 | |
| Ý | 5 | |
| Châu Đại Dương | Úc | 6 |
| New Zealand | 5 | |
| Châu Á | Ấn Độ | 4 |
| Nhật Bản | 4 | |
| Trung Đông | Israel | 6 |
| Tài liệu tham khảo về phí lô hàng của DHL & FedEx | |
|---|---|
| Phí vận chuyển (kg) | Tham khảo DHL (USD $) |
| 0,00kg-1.00kg | $ 30,00 - $ 60,00 USD |
| 1,00kg-2,00kg | USD $ 40,00 - $ 80,00 USD |
| 2,00kg-3,00kg | $ 50,00 - USD $ 100,00 |














Muốn có một mức giá tốt hơn? Thêm vào giỏ hàng và Gửi RFQ ngay bây giờ, chúng tôi sẽ liên hệ với bạn ngay lập tức.