- Yuki***aka88
- 2026/05/26
Lỗi thời pcn/ eol
Mid-Year Product Disc 30/Jun/2017.pdfBao bì PCN
All Dev Label Chgs 2/Aug/2020.pdfBiểu dữ liệu HTML
PDZ3.3B145 Datasheet.pdfThông số kỹ thuật công nghệ PDZ15B/DG/B3,115
Thông số kỹ thuật, thuộc tính, tham số và các bộ phận của Nexperia USA Inc. - PDZ15B/DG/B3,115 với các thông số kỹ thuật tương tự như Nexperia USA Inc. - PDZ15B/DG/B3,115
| Thuộc tính sản phẩm | Giá trị thuộc tính |
|---|---|
| nhà chế tạo | Nexperia |
| Voltage - Zener (chữ Nôm) (Vz) | 14.66 V |
| Voltage - Chuyển tiếp (VF) (Max) @ Nếu | 1.1 V @ 100 mA |
| Lòng khoan dung | ±2% |
| Gói thiết bị nhà cung cấp | SOD-323 |
| Loạt | - |
| Power - Max | 400 mW |
| Thuộc tính sản phẩm | Giá trị thuộc tính |
|---|---|
| Gói / Case | SC-76, SOD-323 |
| Bưu kiện | Tape & Reel (TR) |
| Nhiệt độ hoạt động | 150°C (TJ) |
| gắn Loại | Surface Mount |
| Trở kháng (Max) (Zzt) | 15 Ohms |
| Hiện tại - Xếp Rò rỉ @ VR | 50 nA @ 11 V |
| THUộC TíNH | Sự MIêU Tả |
|---|---|
| Tình trạng của RoHs | Rohs3 tuân thủ |
| Mức độ nhạy cảm độ ẩm (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Đạt trạng thái | REACH Unaffected |
| ECCN | EAR99 |
Ba phần bên phải có thông số kỹ thuật tương tự như Nexperia USA Inc. PDZ15B/DG/B3,115.
| Thuộc tính sản phẩm | ![]() |
![]() |
||
|---|---|---|---|---|
| Số Phần | PDZ15B/DG/B4X | PDZ15BGW,115 | PDZ15B,115 | PDZ15B/ZL115 |
| nhà chế tạo | Nexperia USA Inc. | Nexperia USA Inc. | Nexperia USA Inc. | Nexperia USA Inc. |
| Lòng khoan dung | - | - | - | - |
| Trở kháng (Max) (Zzt) | - | - | - | - |
| Voltage - Zener (chữ Nôm) (Vz) | - | - | - | - |
| Loạt | - | - | - | - |
| Bưu kiện | - | Tape & Reel (TR) | Tube | Tape & Reel (TR) |
| Gói thiết bị nhà cung cấp | - | 196-NFBGA (12x12) | 16-PDIP | 64-VQFN (9x9) |
| gắn Loại | - | Surface Mount | Through Hole | Surface Mount |
| Power - Max | - | - | - | - |
| Voltage - Chuyển tiếp (VF) (Max) @ Nếu | - | - | - | - |
| Nhiệt độ hoạt động | - | -40°C ~ 85°C | 0°C ~ 70°C | -40°C ~ 85°C |
| Gói / Case | - | 196-LFBGA | 16-DIP (0.300', 7.62mm) | 64-VFQFN Exposed Pad |
| Hiện tại - Xếp Rò rỉ @ VR | - | - | - | - |
Tải xuống các dữ liệu PDZ15B/DG/B3,115 PDF và tài liệu Nexperia USA Inc. cho PDZ15B/DG/B3,115 - Nexperia USA Inc..
PDZ15BGWNexperia
PDZ15BGW,115Nexperia USA Inc.ZENER DIODE
PDZ15B/ZL115Nexperia USA Inc.DIODE ZENER
PDZ15B135Nexperia
PDZ15B-QFNexperia USA Inc.PDZ15B-Q/SOD323/SOD2
PDZ15B-QZNexperia USA Inc.PDZ15B-Q/SOD323/SOD2
PDZ15B##QQQQQQQQ
PDZ15B T/RPANJITĐịa chỉ email của bạn sẽ không được công bố.
| Các quốc gia phổ biến tham khảo thời gian hậu cần | ||
|---|---|---|
| Vùng đất | Quốc gia | Thời gian hậu cần (ngày) |
| Nước Mỹ | Hoa Kỳ | 5 |
| Brazil | 7 | |
| Châu Âu | Đức | 5 |
| Vương quốc Anh | 4 | |
| Ý | 5 | |
| Châu Đại Dương | Úc | 6 |
| New Zealand | 5 | |
| Châu Á | Ấn Độ | 4 |
| Nhật Bản | 4 | |
| Trung Đông | Israel | 6 |
| Tài liệu tham khảo về phí lô hàng của DHL & FedEx | |
|---|---|
| Phí vận chuyển (kg) | Tham khảo DHL (USD $) |
| 0,00kg-1.00kg | $ 30,00 - $ 60,00 USD |
| 1,00kg-2,00kg | USD $ 40,00 - $ 80,00 USD |
| 2,00kg-3,00kg | $ 50,00 - USD $ 100,00 |













Muốn có một mức giá tốt hơn? Thêm vào giỏ hàng và Gửi RFQ ngay bây giờ, chúng tôi sẽ liên hệ với bạn ngay lập tức.