- Bran***Lewis
- 2026/05/11
Biểu dữ liệu HTML
FT-CAP, U2J Dielectric 10-50 VDC.pdfMuốn có một mức giá tốt hơn?
Thêm vào giỏ hàng và Gửi RFQ ngay bây giờ, chúng tôi sẽ liên hệ với bạn ngay lập tức.
| Số lượng | Đơn giá | Ext.Giá |
|---|---|---|
| 1+ | $0.04 | $0.04 |
Thông số kỹ thuật công nghệ C0603X682M5JACAUTO
Thông số kỹ thuật, thuộc tính, tham số và các bộ phận của KEMET - C0603X682M5JACAUTO với các thông số kỹ thuật tương tự như KEMET - C0603X682M5JACAUTO
| Thuộc tính sản phẩm | Giá trị thuộc tính |
|---|---|
| nhà chế tạo | KEMET |
| Voltage - Xếp hạng | 50V |
| Lòng khoan dung | ±20% |
| Độ dày (Max) | 0.034" (0.87mm) |
| Hệ số nhiệt độ | U2J |
| Size / Kích thước | 0.063" L x 0.031" W (1.60mm x 0.80mm) |
| Loạt | SMD Auto U2J Flex |
| xếp hạng | AEC-Q200 |
| Gói / Case | 0603 (1608 Metric) |
| Bưu kiện | Tape & Reel (TR) |
| Thuộc tính sản phẩm | Giá trị thuộc tính |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -55°C ~ 125°C |
| gắn Loại | Surface Mount, MLCC |
| Chì Phong cách | - |
| Spacing chì | - |
| Chiều cao - Ngồi (Max) | - |
| Tính năng | Low ESL, Soft Termination, Low Dissipation Factor |
| Tỷ lệ thất bại | - |
| Điện dung | 6800 pF |
| Số sản phẩm cơ sở | C0603X |
| Các ứng dụng | Automotive, Boardflex Sensitive |
| THUộC TíNH | Sự MIêU Tả |
|---|---|
| Tình trạng của RoHs | Rohs3 tuân thủ |
| Mức độ nhạy cảm độ ẩm (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Đạt trạng thái | REACH Unaffected |
| ECCN | EAR99 |
| HTSUS | 8532.24.0020 |
Ba phần bên phải có thông số kỹ thuật tương tự như KEMET C0603X682M5JACAUTO.
| Thuộc tính sản phẩm | ||||
|---|---|---|---|---|
| Số Phần | C0603X682M4JACAUTO | C0603X682M8JACAUTO | C0603X682M5RECAUTO | C0603X682M5GECAUTO |
| nhà chế tạo | KEMET | KEMET | KEMET | KEMET |
| Chì Phong cách | - | - | - | - |
| Tính năng | - | - | - | Simultaneous Sampling |
| Spacing chì | - | - | - | - |
| Voltage - Xếp hạng | - | - | - | - |
| Gói / Case | - | 196-LFBGA | 16-DIP (0.300', 7.62mm) | 64-VFQFN Exposed Pad |
| Các ứng dụng | - | - | - | - |
| Tỷ lệ thất bại | - | - | - | - |
| Lòng khoan dung | - | - | - | - |
| Bưu kiện | - | Tape & Reel (TR) | Tube | Tape & Reel (TR) |
| Hệ số nhiệt độ | - | - | - | - |
| Điện dung | - | - | - | - |
| Độ dày (Max) | - | - | - | - |
| gắn Loại | - | Surface Mount | Through Hole | Surface Mount |
| Loạt | - | - | - | - |
| xếp hạng | - | - | - | - |
| Nhiệt độ hoạt động | - | -40°C ~ 85°C | 0°C ~ 70°C | -40°C ~ 85°C |
| Size / Kích thước | - | - | - | - |
| Số sản phẩm cơ sở | - | DAC34H84 | MAX500 | ADS62P42 |
| Chiều cao - Ngồi (Max) | - | - | - | - |
Tải xuống các dữ liệu C0603X682M5JACAUTO PDF và tài liệu KEMET cho C0603X682M5JACAUTO - KEMET.
Địa chỉ email của bạn sẽ không được công bố.
| Các quốc gia phổ biến tham khảo thời gian hậu cần | ||
|---|---|---|
| Vùng đất | Quốc gia | Thời gian hậu cần (ngày) |
| Nước Mỹ | Hoa Kỳ | 5 |
| Brazil | 7 | |
| Châu Âu | Đức | 5 |
| Vương quốc Anh | 4 | |
| Ý | 5 | |
| Châu Đại Dương | Úc | 6 |
| New Zealand | 5 | |
| Châu Á | Ấn Độ | 4 |
| Nhật Bản | 4 | |
| Trung Đông | Israel | 6 |
| Tài liệu tham khảo về phí lô hàng của DHL & FedEx | |
|---|---|
| Phí vận chuyển (kg) | Tham khảo DHL (USD $) |
| 0,00kg-1.00kg | $ 30,00 - $ 60,00 USD |
| 1,00kg-2,00kg | USD $ 40,00 - $ 80,00 USD |
| 2,00kg-3,00kg | $ 50,00 - USD $ 100,00 |













Muốn có một mức giá tốt hơn? Thêm vào giỏ hàng và Gửi RFQ ngay bây giờ, chúng tôi sẽ liên hệ với bạn ngay lập tức.