- Yuki***aka88
- 2026/05/26
Bảng dữ liệu
MBx/SMA (0204,0207,0414) Professional.pdfMuốn có một mức giá tốt hơn?
Thêm vào giỏ hàng và Gửi RFQ ngay bây giờ, chúng tôi sẽ liên hệ với bạn ngay lập tức.
| Số lượng | Đơn giá | Ext.Giá |
|---|---|---|
| 1+ | $0.033 | $0.03 |
Thông số kỹ thuật công nghệ MBA02040C4709FCT00
Thông số kỹ thuật, thuộc tính, tham số và các bộ phận của Vishay Beyschlag/Draloric/BC Components - MBA02040C4709FCT00 với các thông số kỹ thuật tương tự như Vishay Beyschlag/Draloric/BC Components - MBA02040C4709FCT00
| Thuộc tính sản phẩm | Giá trị thuộc tính |
|---|---|
| nhà chế tạo | Draloric/Vishay |
| Lòng khoan dung | ±1% |
| Hệ số nhiệt độ | ±50ppm/°C |
| Gói thiết bị nhà cung cấp | - |
| Size / Kích thước | 0.063" Dia x 0.142" L (1.60mm x 3.60mm) |
| Loạt | MBA/SMA 0204 - Professional |
| bảng điều chỉnh chế độ | 47 Ohms |
| Power (Watts) | 0.4W |
| Thuộc tính sản phẩm | Giá trị thuộc tính |
|---|---|
| Gói / Case | Axial |
| Bưu kiện | Cut Tape (CT) |
| Nhiệt độ hoạt động | -55°C ~ 155°C |
| Số ĐẦU CẮM | 2 |
| Chiều cao - Ngồi (Max) | - |
| Tính năng | Automotive AEC-Q200 |
| Tỷ lệ thất bại | - |
| Thành phần | Metal Film |
| THUộC TíNH | Sự MIêU Tả |
|---|---|
| Tình trạng của RoHs | Rohs3 tuân thủ |
| Mức độ nhạy cảm độ ẩm (MSL) | Not Applicable |
| Đạt trạng thái | REACH Unaffected |
| ECCN | EAR99 |
| HTSUS | 8533.21.0090 |
Ba phần bên phải có thông số kỹ thuật tương tự như Vishay Beyschlag/Draloric/BC Components MBA02040C4709FCT00.
| Thuộc tính sản phẩm | ||||
|---|---|---|---|---|
| Số Phần | MBA02040C4709FC100 | MBA02040C4704FCT00 | MBA02040C4750FCT00 | MBA02040C4708FCT00 |
| nhà chế tạo | Vishay Beyschlag/Draloric/BC Components | Vishay Beyschlag/Draloric/BC Components | Vishay Beyschlag/Draloric/BC Components | Vishay Beyschlag/Draloric/BC Components |
| Lòng khoan dung | - | - | - | - |
| Loạt | - | - | - | - |
| Thành phần | - | - | - | - |
| Bưu kiện | - | Tape & Reel (TR) | Tube | Tape & Reel (TR) |
| Tính năng | - | - | - | Simultaneous Sampling |
| Tỷ lệ thất bại | - | - | - | - |
| bảng điều chỉnh chế độ | - | - | - | - |
| Gói / Case | - | 196-LFBGA | 16-DIP (0.300', 7.62mm) | 64-VFQFN Exposed Pad |
| Gói thiết bị nhà cung cấp | - | 196-NFBGA (12x12) | 16-PDIP | 64-VQFN (9x9) |
| Nhiệt độ hoạt động | - | -40°C ~ 85°C | 0°C ~ 70°C | -40°C ~ 85°C |
| Chiều cao - Ngồi (Max) | - | - | - | - |
| Số ĐẦU CẮM | - | - | - | - |
| Hệ số nhiệt độ | - | - | - | - |
| Power (Watts) | - | - | - | - |
| Size / Kích thước | - | - | - | - |
Tải xuống các dữ liệu MBA02040C4709FCT00 PDF và tài liệu Vishay Beyschlag/Draloric/BC Components cho MBA02040C4709FCT00 - Vishay Beyschlag/Draloric/BC Components.
Địa chỉ email của bạn sẽ không được công bố.
| Các quốc gia phổ biến tham khảo thời gian hậu cần | ||
|---|---|---|
| Vùng đất | Quốc gia | Thời gian hậu cần (ngày) |
| Nước Mỹ | Hoa Kỳ | 5 |
| Brazil | 7 | |
| Châu Âu | Đức | 5 |
| Vương quốc Anh | 4 | |
| Ý | 5 | |
| Châu Đại Dương | Úc | 6 |
| New Zealand | 5 | |
| Châu Á | Ấn Độ | 4 |
| Nhật Bản | 4 | |
| Trung Đông | Israel | 6 |
| Tài liệu tham khảo về phí lô hàng của DHL & FedEx | |
|---|---|
| Phí vận chuyển (kg) | Tham khảo DHL (USD $) |
| 0,00kg-1.00kg | $ 30,00 - $ 60,00 USD |
| 1,00kg-2,00kg | USD $ 40,00 - $ 80,00 USD |
| 2,00kg-3,00kg | $ 50,00 - USD $ 100,00 |













Muốn có một mức giá tốt hơn? Thêm vào giỏ hàng và Gửi RFQ ngay bây giờ, chúng tôi sẽ liên hệ với bạn ngay lập tức.