- Yuki***aka88
- 2026/05/26
Biểu dữ liệu HTML
Frequency Code Table.pdfThông số kỹ thuật công nghệ 520R20CT40M0000
Thông số kỹ thuật, thuộc tính, tham số và các bộ phận của CTS-Frequency Controls - 520R20CT40M0000 với các thông số kỹ thuật tương tự như CTS-Frequency Controls - 520R20CT40M0000
| Thuộc tính sản phẩm | Giá trị thuộc tính |
|---|---|
| nhà chế tạo | CTS Corporation |
| Voltage - Cung cấp | 3V |
| Kiểu | TCXO |
| Size / Kích thước | 0.098" L x 0.079" W (2.50mm x 2.00mm) |
| Loạt | 520 |
| xếp hạng | - |
| Gói / Case | 4-SMD, No Lead |
| Bưu kiện | Tape & Reel (TR) |
| Đầu ra | Clipped Sine Wave |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C ~ 70°C |
| Thuộc tính sản phẩm | Giá trị thuộc tính |
|---|---|
| gắn Loại | Surface Mount |
| Chiều cao - Ngồi (Max) | 0.031" (0.80mm) |
| Chức năng | - |
| ổn định tần số | ±2ppm |
| Tần số | 40 MHz |
| Hiện tại - Cung cấp (Max) | 2.5mA |
| Hiện tại - Cung cấp (Disable) (Max) | - |
| Bộ cộng hưởng cơ bản | Crystal |
| Phạm vi kéo tuyệt đối (APR) | - |
| THUộC TíNH | Sự MIêU Tả |
|---|---|
| Tình trạng của RoHs | Rohs3 tuân thủ |
| Mức độ nhạy cảm độ ẩm (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Đạt trạng thái | REACH Unaffected |
| ECCN | EAR99 |
| HTSUS | 8542.39.0001 |
Ba phần bên phải có thông số kỹ thuật tương tự như CTS-Frequency Controls 520R20CT40M0000.
| Thuộc tính sản phẩm | ||||
|---|---|---|---|---|
| Số Phần | 520R20CA40M0000 | 520R20CT20M0000 | 520R20DA40M0000 | 520R20CT13M0000 |
| nhà chế tạo | CTS-Frequency Controls | CTS-Frequency Controls | CTS-Frequency Controls | CTS-Frequency Controls |
| Loạt | - | - | - | - |
| Đầu ra | - | - | - | - |
| Phạm vi kéo tuyệt đối (APR) | - | - | - | - |
| Hiện tại - Cung cấp (Max) | - | - | - | - |
| Nhiệt độ hoạt động | - | -40°C ~ 85°C | 0°C ~ 70°C | -40°C ~ 85°C |
| Bộ cộng hưởng cơ bản | - | - | - | - |
| Size / Kích thước | - | - | - | - |
| Bưu kiện | - | Tape & Reel (TR) | Tube | Tape & Reel (TR) |
| Chức năng | - | - | - | - |
| Tần số | - | - | - | - |
| Gói / Case | - | 196-LFBGA | 16-DIP (0.300', 7.62mm) | 64-VFQFN Exposed Pad |
| gắn Loại | - | Surface Mount | Through Hole | Surface Mount |
| Kiểu | - | - | - | - |
| Voltage - Cung cấp | - | - | - | - |
| Chiều cao - Ngồi (Max) | - | - | - | - |
| xếp hạng | - | - | - | - |
| Hiện tại - Cung cấp (Disable) (Max) | - | - | - | - |
| ổn định tần số | - | - | - | - |
Tải xuống các dữ liệu 520R20CT40M0000 PDF và tài liệu CTS-Frequency Controls cho 520R20CT40M0000 - CTS-Frequency Controls.
Địa chỉ email của bạn sẽ không được công bố.
| Các quốc gia phổ biến tham khảo thời gian hậu cần | ||
|---|---|---|
| Vùng đất | Quốc gia | Thời gian hậu cần (ngày) |
| Nước Mỹ | Hoa Kỳ | 5 |
| Brazil | 7 | |
| Châu Âu | Đức | 5 |
| Vương quốc Anh | 4 | |
| Ý | 5 | |
| Châu Đại Dương | Úc | 6 |
| New Zealand | 5 | |
| Châu Á | Ấn Độ | 4 |
| Nhật Bản | 4 | |
| Trung Đông | Israel | 6 |
| Tài liệu tham khảo về phí lô hàng của DHL & FedEx | |
|---|---|
| Phí vận chuyển (kg) | Tham khảo DHL (USD $) |
| 0,00kg-1.00kg | $ 30,00 - $ 60,00 USD |
| 1,00kg-2,00kg | USD $ 40,00 - $ 80,00 USD |
| 2,00kg-3,00kg | $ 50,00 - USD $ 100,00 |













Muốn có một mức giá tốt hơn? Thêm vào giỏ hàng và Gửi RFQ ngay bây giờ, chúng tôi sẽ liên hệ với bạn ngay lập tức.