- Bran***Lewis
- 2026/05/11
Bảng dữ liệu
Cylindrical Battery Holders.pdfThiết kế/đặc điểm kỹ thuật của PCN
Solder Plating Material Chg 10/Dec/2018.pdf All Dev Materials Chg 23/Mar/2020.pdfBiểu dữ liệu HTML
S-1335 Series.pdfMuốn có một mức giá tốt hơn?
Thêm vào giỏ hàng và Gửi RFQ ngay bây giờ, chúng tôi sẽ liên hệ với bạn ngay lập tức.
| Số lượng | Đơn giá | Ext.Giá |
|---|---|---|
| 1+ | $0.56 | $0.56 |
Thông số kỹ thuật công nghệ S-1335H25-A4T2U3
Thông số kỹ thuật, thuộc tính, tham số và các bộ phận của ABLIC Inc. - S-1335H25-A4T2U3 với các thông số kỹ thuật tương tự như ABLIC Inc. - S-1335H25-A4T2U3
| Thuộc tính sản phẩm | Giá trị thuộc tính |
|---|---|
| nhà chế tạo | ABLIC |
| Điện áp bỏ học (Max) | 0.117V @ 100mA |
| Điện áp - đầu ra (Min / Fixed) | 2.5V |
| Voltage - Output (Max) | - |
| Voltage - Input (Max) | 5.5V |
| Gói thiết bị nhà cung cấp | HSNT-4-B |
| Loạt | S-1335 |
| Tính năng bảo vệ | Overcurrent, Soft-Start |
| Gói / Case | 4-SMD, Flat Lead Exposed Pad |
| Bưu kiện | Tape & Reel (TR) |
| PSRR | 80dB ~ 70dB (1kHz ~ 10KHz) |
| Thuộc tính sản phẩm | Giá trị thuộc tính |
|---|---|
| Loại đầu ra | Fixed |
| Cấu hình ngõ ra | Positive |
| Nhiệt độ hoạt động | -40°C ~ 85°C (TA) |
| Số điều chỉnh | 1 |
| gắn Loại | Surface Mount |
| Hiện tại - Cung cấp (Max) | 54 µA |
| Hiện tại - Quiescent (Iq) | 1 µA |
| Hiện tại - Output | 150mA |
| Tính năng điều khiển | Enable |
| Số sản phẩm cơ sở | S-1335 |
| THUộC TíNH | Sự MIêU Tả |
|---|---|
| Tình trạng của RoHs | Tuân thủ RoHS |
| Mức độ nhạy cảm độ ẩm (MSL) | 1 (Unlimited) |
| ECCN | EAR99 |
| HTSUS | 8542.39.0001 |
Ba phần bên phải có thông số kỹ thuật tương tự như ABLIC Inc. S-1335H25-A4T2U3.
| Thuộc tính sản phẩm | ||||
|---|---|---|---|---|
| Số Phần | S-1335H32-A4T2U3 | S-1335H20-A4T2U3 | S-1335H23-A4T2U3 | S-1335H29-A4T2U3 |
| nhà chế tạo | ABLIC Inc. | ABLIC Inc. | ABLIC Inc. | ABLIC Inc. |
| Hiện tại - Quiescent (Iq) | - | - | - | - |
| Voltage - Output (Max) | - | - | - | - |
| PSRR | - | - | - | - |
| Hiện tại - Output | - | - | - | - |
| Tính năng điều khiển | - | - | - | - |
| Điện áp - đầu ra (Min / Fixed) | - | - | - | - |
| Bưu kiện | - | Tape & Reel (TR) | Tube | Tape & Reel (TR) |
| Loại đầu ra | - | Current - Unbuffered | Voltage - Buffered | - |
| gắn Loại | - | Surface Mount | Through Hole | Surface Mount |
| Số sản phẩm cơ sở | - | DAC34H84 | MAX500 | ADS62P42 |
| Tính năng bảo vệ | - | - | - | - |
| Gói thiết bị nhà cung cấp | - | 196-NFBGA (12x12) | 16-PDIP | 64-VQFN (9x9) |
| Gói / Case | - | 196-LFBGA | 16-DIP (0.300', 7.62mm) | 64-VFQFN Exposed Pad |
| Voltage - Input (Max) | - | - | - | - |
| Cấu hình ngõ ra | - | - | - | - |
| Loạt | - | - | - | - |
| Điện áp bỏ học (Max) | - | - | - | - |
| Nhiệt độ hoạt động | - | -40°C ~ 85°C | 0°C ~ 70°C | -40°C ~ 85°C |
| Số điều chỉnh | - | - | - | - |
| Hiện tại - Cung cấp (Max) | - | - | - | - |
Tải xuống các dữ liệu S-1335H25-A4T2U3 PDF và tài liệu ABLIC Inc. cho S-1335H25-A4T2U3 - ABLIC Inc..
Địa chỉ email của bạn sẽ không được công bố.
| Các quốc gia phổ biến tham khảo thời gian hậu cần | ||
|---|---|---|
| Vùng đất | Quốc gia | Thời gian hậu cần (ngày) |
| Nước Mỹ | Hoa Kỳ | 5 |
| Brazil | 7 | |
| Châu Âu | Đức | 5 |
| Vương quốc Anh | 4 | |
| Ý | 5 | |
| Châu Đại Dương | Úc | 6 |
| New Zealand | 5 | |
| Châu Á | Ấn Độ | 4 |
| Nhật Bản | 4 | |
| Trung Đông | Israel | 6 |
| Tài liệu tham khảo về phí lô hàng của DHL & FedEx | |
|---|---|
| Phí vận chuyển (kg) | Tham khảo DHL (USD $) |
| 0,00kg-1.00kg | $ 30,00 - $ 60,00 USD |
| 1,00kg-2,00kg | USD $ 40,00 - $ 80,00 USD |
| 2,00kg-3,00kg | $ 50,00 - USD $ 100,00 |













Muốn có một mức giá tốt hơn? Thêm vào giỏ hàng và Gửi RFQ ngay bây giờ, chúng tôi sẽ liên hệ với bạn ngay lập tức.